Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anaefahamu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by General mex, Sep 6, 2011.

  1. General mex

    General mex Senior Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wadau naombeni mawazo yenu kuhusiana na hii course ya Actuarial science. Ni course iliyoanza kufundishwa mwaka jana hapo Udsm, na je, soko lake la ajira liko vipi?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ni nzuri,bt hamna tofaut kubwa kat yake na finance,statistcs na economics.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    uzuri wa kozi unafikiri ukoje?. Hakuna kozi ambayo inaanzishwa bila ya kufanya utafiti wa uhitaji wa hiyo kozi.
     
  4. General mex

    General mex Senior Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Thank you kwa msaada wako. Mi kwangu kozi nzuri ni ile ambayo ni rahisi kupata kazi na pia isiwe imespecialize sana kuwe na uwezekano wa kupata kazi sehemu nyingi. Asante kwa majibu yako mazuri.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kama ipi sasa?
     
  6. General mex

    General mex Senior Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo Actuarial maana nimejibiwa haina tofauti sana na finance na statistics kwa hiyo mi naona itakua poa.
     
Loading...