Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anaefahamu brotherz!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by saadmad, Sep 6, 2011.

  1. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    bodi ndo vile loan imenitosa bt chuo nimepangiwa Tumaini University Iringa nilikua naomba msaada maana mpaka sasa nikienda ktk post box sioni admission latter hvyo ni mimi tu au pia vipo vyuo vingne mpaka sasa havijatuma admission? naombeni ufafanuzi wakubwa!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Admission letter c una2miwa au?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angalia website ya Tumaini siku ya kufungua wanafunzi wa mwaka wa kwanza uende chuoni. Wengi huwa hawapati barua.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Nwdayz hawatumi, kutokana na uzembe wa hapa na pale, ni idad ya wanafunz ni weng. Unaweza ukaifatilia chuo, au siku ya kufungua chuo ukifika pale wanagawa barua. Mimi ndivyo nijuavyo mimi.
     
  5. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    shukran mkubwa ckuwa na wazo kama hilo
     
  6. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ok hapo sawa
     
  7. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ndio
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    poa.
     
Loading...