Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa aliyesoma Database administration na yeyote anayejua hii.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Mar 29, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Msaada jamani kuhusu database administration..vp hii inakuweje?..na kaz zake zpo?
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama unataka kusomea hiyo wewe soma computer science coz utafaham hiyo database admn na pia na vitu vingi.
     
  3. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    mkuu mie nataka kusomea 2 hyo k2 basi ili niwe na cheti chake kzuri vp kuhusu ajira zake?
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwezi pata kazi nzuri kwa kusomea DBA Certification. Unatakiwa uwe na atleast Diploma au Degree ya ICT.
     
Loading...