Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA - Kuweka sawa Menstruation Cycle

Discussion in 'JF Doctor' started by Consultant, May 5, 2010.

  1. C

    Consultant JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,943
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu

    Wife wa kaka yangu ana tatizo la mzunguko wake wa kila mwezi. Tatizo lake limeanza kitambo sana baada tu ya kujifungua, more than 3 years ago.

    Kuna kipindi anakaa kama miezi minne bila kuona P, then ikija inakomaa kama mwezi mzima, ikikata inatokomea jumla yaani bila mpangilio maalumu.

    Katika kuhangaika kwake, alianzia kwa jamaa mmoja anaitwa Docta Isack Ndodi (?) Dar bila mafanikio. Then akaenda Agha Khan wakampima Xray na kusema eti yupo fresh tu. Japo walimpa dawa, P ilikuja kama kawaida na ilipoisha, haijarudi mpala leo (mwezi wa tatu sasa....)

    Kwa sasa ameanza dawa za 'Forever Living products' ingawa ameshapoteza matumaini.

    So, hawa ndugu wanauliza kama kuna mtu anafahamu sehemu ya uhakika wanayoweza kwenda na kupata huduma bora itakayomaliza tatizo moja kwa moja. Kama kuna mtu mwenye experience na tatizo hili, msaada tafadhari
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ajaribu wale natural therapists.......

    nilishawahi kupata tatizo lakini halikuwa kama hilo but they were of great help, halijawahi kunirudia tena for the past 8yrs
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,943
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    bht...asante kwa info.

    Hawa Natural Therapists wanapatikana wapi. Any contact details!?
     
  4. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yaani kakako ndo kaja kuanika matatizo ya mke wake kwako? duh, hizi ndoa za siku hizi hazina hata adabu, ni ndoa ya familia tu hiyo.
     
  5. kobonde

    kobonde Senior Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati mwingine inasababishwa na uvivu,mwambie ajishuhurishe na kazi ngumu pia kama haitoshi tarehe zake zikikaribia akatike kiuno sana hata kama ameshoka afanye kama zoezi hii pia inasaidia,
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Mgeni Humu JF, maana humu kila mtu akija hawezi kusema yeye ndio mwenye matatizo, mara jamaa yangu , mara shemeji, mara rafiki, ili mradi tu asiwe yeye ni muhusika mkuu, anyway tumpeni ushauri SINYORITA AKAMPE WIFI YAKE, AMBAYE NI MKE WA KAKAKE
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,943
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Mkuu, sio ndoa ya 'familia familia tu'. Alikuwa katika harakati za kutafuta suluhisho na labda alidhani ninaweza kupata dawa ya tatizo lake kwa kuwa nipo nje ya TZ.

    Thanks though kwa mtazamo wako
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    0784 601249, nyanza street, inatazamana na hindu mandal hospital.
     
  9. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwana wa Mungu, kwani kuna ubaya gani katika hilo? nadhani sinyolita ni mwanamke (sorry if not) hivyo kaka yake kaona ni tatizo la kike na dada ambaye ni mwanamke anaweza saidia. MP si ugonjwa na hakuna haja ya kuweka confidential.. ni mchango na mtazamo mkuu
     
Loading...