Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada,kuwasha pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by selestin john, Oct 1, 2012.

  1. s

    selestin john Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu msaada,jana nilikuwa natumia computer lakini ghafla ikazima yenyewe,so baada ya hapo kila nikiwasha inaonyesha mwanga mwekundu kwenye button ya kuwashia,nimejaribu kuipumzisha kwa muda mrefu sana lakini bado vilevile,msaada wenu wakuu
     
  2. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aina gani hiyo?
     
  3. s

    selestin john Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni dell mkuu
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Haitoi mlio wowote unavyowasha..kama beep flani hivi?!afu dell ndo zina huu mtindo sana...hapo mara nyingi inakuwa ni either power supply ime shot au kumetokea fault kwenye motherboard au processor..sasa kujua ni wapi sahihi hapo inategemea na utundu wako wa ku troubleshoot pc, kama huelewi inakuwaje kabisa ni bora utafute mtu anaejua mambo haya akusaidie..
     
Loading...