Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuwasha computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Realtor, Feb 8, 2012.

  1. R

    Realtor Senior Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wadau computer yangu ilizimika ghafla baada ya umeme kukatika...na sasa nikiwasha inaleta hii message 'Window could not start because the following file is missing or corrupt: \WINDOWS\SYSTEMS32\CONFIG\SYSTEM

    You can attempt to repair this file by starting Windows Set up using the original set up CD-ROM. Select 'r' at the first screen to start repair.

    Tatizo sina hiyo original setup CD-ROM na naomba msaada kwa wadau kwa solution ya hili tatizo.

    Thanks
     
  2. atrash

    atrash Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo huna ujanja zaidi ya kutafuta hiyo cd ya windows tafuta cd ya windows kama unatumia windows xp au 7 ili uweze ku repair hiyo windows kuna file limefutika hapo
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Download Image ya OS unayotumia....ichome kwenye cd utakuwa umemaliza mchezo!
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    If u can pay attention to detail and atleast have middle level competecy in working with computer You should be able to work it out yourself

    Hata hivyo maelezo ya hayajitoshelezi kukupa alternatives nyingi. Haijulikani hiyo Mashine ilikuwa na OS gani(XP, Vista 7) Version gani( Home, Professional) na ni model gani ya brand gani ya computer.

    But unaweza kusoma hii artilcle ya microsoft. How to recover from corrupted registry

    Unaweza pia kusoma na hapa kwenye hi forum

    Kama una net unaweza kupakua windows XP cd inayoendana na OS uliyokuwa nayo kwenye torrent mtandaoni

    Kama ni XP proffesional pakua hii

    Kama ni nyingine tafuta kwenye hiyo site burn CD tumia CD ku-repair. Kama mashie yako inaruhusu kuboot na USB utakuwa na option nyingi zaidi

    Otherwise tafuta internet cafe ya karibu wape mafundi mshiko wakurekebishie
     
  5. R

    Realtor Senior Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Operating system yake ni XP lakini sijui kama ni home au professional na aina ya computer ni HP Compaq. Nitawezaje kutambua kama ni windows xp home au professional ?
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhh hard question lakini kama ni HP si kuna sticker somewhere za windows keys . Au haikuja na OEM licence. Na je umejarbu ile option ya Last known good configuration imegoma.

    Lakini we fanya hivi kurahisissha . Pakua OS ya widows Profeesinal hapa tengenza CD tumia CD kurepair.
     
  7. R

    Realtor Senior Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu, nimeiona hiyo sticker, OS ni Vista downgraded to XP pro. Hiyo link imegoma kupakua OS ya windows professional antivirus imezuia (Eset Smart).
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Exit Antivirus unayotumia, right click icon yake then click exit au Disable....the download!!
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    imwagie mafuta ya taa then piga kiberiti utakuwa ushaiwasha
     
Loading...