Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuunganisha Samsung GT-15500 andiloidi na huduma ya internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, Dec 27, 2011.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wakuu naombeni msaada wenu ya settings ya internet ya hii simu ya andiloidi.. nimejaribu Airtel kutuma msg ya settings wakasema hii simu gaisupport settings hizo mpaka nipige huduma kwa wateja... ile n.o ya Airtel ya kuwapata direct nimeipoteza nimeweka Tigo napiga 100 nasikilizhwa mziki tuu.. so naombeni msaada wenu wa manual configuration au uniungaje hii simu kwa Airtel na Tigo...
    NATANGULIZA SHUKURANI!...
     
  2. M

    Mkaritusi Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wapelekee, watakuunganishia fasta
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Andiloidi ndo cmu gan? Kajifunze kwanza kuandka ndpo uje humu. Lugha yenyewe hauwez je utawezaje ku2mia hyo cmu.. Halafu kumbuka kuwa shule mnafungua tarehe 7 mwez ujao.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    do this
    open menu
    go to application
    select settings
    select wireless and networks
    go to mobile networks
    on "use packet data" enable by checking the box
    go to access point names
    press the menu button utaona +New APN
    select +New APN
    Go to APN
    andika neno"internet"
    then choose OK
    then choose SAVE
    done!
    after some few seconds icon ya internet itaappear-ready to browse and use internet apps
    NOTE: ni Android sio andiloidi--wenyewe wanaweza kukshtaki ukafilisiwa tusikuone humu
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kamanda mleta mada usiniangushe bana.. Wewe wa kitengo hiki tena una...!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kila siku mtu hujifunza vitu vipya..
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wakuu!!! nashukuru kwa msaada yenu nilishafanikwa nkasahau kuja humu.. Du watu bwana so kabisa uldhani sijui kama ni android sio? na watanshtaki sio? haha daah aya bna mnajua nyie mie sijui bna mimi najua inaitwa andiloidi bna! lol!
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hivi mpaka apo labda nikuulize umetoa mchango gani? ndo uone kuwa ktk tech siasa haisaidi kitu kwani hii nijukwaa la lugha? je haujaelewa ninamaanisha nini au swal langu nimelilenga wapi?
     
Loading...