Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuunga Nokia 5130c-2 na pc suite ya computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tectoner, Dec 6, 2011.

  1. T

    Tectoner Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simu yangu ya nokia inakataa kuunga kwenye pc..lakini nikiicommand kama storage device inatiki. Shida inakuja nikiicommand kama nokia mode, kwenye nokia pc suite inapotea kabisa.,. I.Ts naomba msaada jamani
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu embu jaribu kuinstall upya na je hiyo pc suite ni ya simu yako au ni ile ambayo ni universal..
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    ni cable anayotumia ndo inayozengua install drivers zake ili kuzipata soma kuna namba mbele ya usb cable kuna kama kidude cheupe zisome then nenda google search driver zake zitakua around 7mb install then done
     
  4. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna kitu kinaitwa nokia connectivity cable driver,nokia nyingi zinasupport version kuanzia saba kuendelea, download ovisuite au version mpya ya hiyo suite.
     
  5. T

    Tectoner Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simu yangu haikuja na cd yake ya pc suite so kunasuite niliitoa kwa msela tu ndo natumi...kwenye simu nyingine inapiga mzigo kama kawa, i dont know why me?
     
  6. T

    Tectoner Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkari nimekusoma
     
  7. T

    Tectoner Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina kwele mkali
     
  8. T

    Tectoner Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ya kuweka nokia connectivity driver nimejaribu lakini sikupata tokeo lolote zuri mkari.
     
  9. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    download pc suite ya cm yako then install kwenye pc yako.nenda google type free download nokia pc suite for nokia 5130c-2.
     
  10. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dawnload ovi suite inapatikana kwenye web ya nokia,bure kudownload hallaf uchek.
     
  11. T

    Tectoner Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata ovi kitu kimetiki .asante wakubwa....
     
Loading...