Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kutumia Simu ya Nokia (Yenye 3 options) kama Modem!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by EMPTY, Jun 4, 2012.

  1. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wenye ujuzi wa option 3 anipe tutorial, simu inaleta 3 options ikiwa connected to PC.

    Mass storage
    Web Camera
    COM Port
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Simu yako ni Model fani? je in uwezo wa ku-Act kama Access Point??
     
  3. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Yap, inayo uwezo
    ila nikichagua COM Port nothing happens. Labda PC haina drivers za ku-ran hiyo COM Port. But Anyway, ngoja tuwasubiri akina chief mkwawa watupe tutorials.
     
  4. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hzo ya kichioa kaka orijino nayo ina option tatu mediaplaya, mass stosage na pc suite ambayo unaconect kwenye pc kibaya zaid hiyo cm yako haina 3g wala wifi blv dat
     
  5. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hzo ya kichina kaka orijino nayo ina option tatu mediaplaya, data transfer na pc suite ambayo unaconect kwenye pc kibaya zaid hiyo cm yako haina 3g wala wifi blv dat
     
  6. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Embu ichunguze kama kweli ni NOKIA ORIGINAL. Kama sio basi tafuta Nokia Original ambayo unaweza ukatumia kama moderm harafu urudi kuomba msaada.
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,816
    Trophy Points: 280
    ili utumie simu kama modem inabidi uwe na pc suite yake. Kama ni nokia inabidi iwe na nokia pc suite. Eka cd ilokuja na simu utaipata
     
  8. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hii ninayotumia haina CD yake. Imetengenezwa na G'BEST & MBO.
    But why isiweze while COM Port ni ya kazi hiyo!
     
  9. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Com port sio tatizo. Tatzo n kwamba uwe na hyo software. Maana huwez kufungua kwanza browser kama pc suid bado haija conect mobile na pc. Nenda google na uitafute pc suite ukishindwa tafuta m2 mwenye nayo u coppy. Then ujue kuwa pc suit ina umuhmu sana kwan waweza ku update software ya nokia yako kupitia hyo. Pia unaweza send sms na kupiga cmu kupitia hyo.
     
  10. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,568
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa alishawahh kuwa na cm ya kichina design iyo alifanikiwa kakin top speed ya voda kwenye idm with full network ilkua inabahatisha 20 kb/s mana mchina hakuspecialze sana kwenye speed kanunue modem 25000 uenjoy top speed hata 600 kb/s
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,816
    Trophy Points: 280
    In short mchina hana 3g so asahau kupata speed kubwa
     
  12. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Thank you all!
    Help appreciated so much!!
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    vipi? Hiyo model ni ya mtandao gani?
     
  14. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mi nna nokia C7.. inanizingua kuconnect net kwenye my laptop through nokia pc suite... inasema hairecognize modem device though ikiwa data transfer or mass storage inakubali uzuri tu
    PLZ HEEEEEELP
     
  15. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    M yangu nokia2330c-2,net inafunguka lakini nikidownload inagoma ikionesha (invalid web)
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapi MziziMkavu na Chief Mkwawa WATUPE MAUFUNDI HAPA
     
  17. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    REALLY! tuombe our geeks & gurus wasije ondoka humu JF! More respect to these guyz na wenye kufanana nao!!!
     
  18. M

    Msiri Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na Nokia nzuri si lazima uwe na PC Suite ku-connect kwenye internet. Unaweza kutumia software ya Joikuspot kugeuza simu yako kuwa Wi-fi hotspot na hivyo kupata internet wireless connection. Free version mtu yeyote aliye karibu anaweza kufanya connection kupitia simu yako ila ya kununua unaweka password.

    Download na install kwenye Nokia yako. Hakuna hata haja ya kununua Modem ila inabidi simu yako iwe ipo kwenye chaja kwani inakula chaji ya betri sana na simu hupata joto.
     
  19. M

    Msiri Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nokia yako ina 3G. Tumia Joikuspot kama nilivyoeleza hapo juu utafurahi. Utaachana na ma-cable. NB: Laptop yako iwe na Wi-fi.
     
Loading...