Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kusoma master ya aquaculture abroad

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wiseboy, Jul 13, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Hbr wakuu, mm nina second upper class toka SUA, nataka kuchukua master in aquaculture, ombi langu kwenu mnisaidie jinsi ya kupata sponsors, nina maana nisaidiwe tips za kufuata ili nipate sponsors wa hyo kozi, sina idea ya vitu vya kufuata hd kufikia lengo...shukran
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  3. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe mkuu, huwa siku zote naamini jf ni zaidi ya mtatuzi wa matatizo yetu.................................ahsante
     
  4. Trueboy

    Trueboy Senior Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
Loading...