Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kusajili kikundi cha ujasilia mali!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbaliche, Mar 2, 2012.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jf members naomba msaada kwa yeyote anae jua ha2a za kusajiri kikundi cha ujasilia mali, 2meungana vijana 10 ambao 2nachimba visima,ujenzi wa nyumba, umeme wa solar, na kuvuta maji machafu ktka vyoo ambavyo vipo sehemu ambazo hazifikiwi na magari ya maji taka. jf ni kila ki2 halikwami jambo.
     
  2. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wakuu msaada tafadhali
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mkuu vuta subira watalaamu watakujuza.
     
  4. R

    Realtor Senior Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nenda BRELA mkajisajili kama kikundi (Partnership), watawapa fomu za kujaza na baadae unakwenda TRA chukua TIN kisha unamalizia leseni kwenye ofisi ya biashara eneo la ofisi yenu. Ukishamaliza hizi taratibu fungueni akaunti benki na anza kuchapa kazi kihalali...
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    MKUU HONGERENI SANA KWA KUPAMBANA KWA VITENDO, MIMI NINGEWASHAURI YAFUATAYO

    1. Kwa sababu mko kumi sajirini kampuni kabisa make itawasaidia kupata tenda nyingi mkifanya kama kikundi mtakosa oportunity nyingi sana

    2. Andaeni mwongoza wa kusajili kampuni na kabla ya kusajili fanyaeni haya
    - Kama wewe ndo mwanzilishi wa hicho kikundi hakikisha unakuwa na share zaidi ya nusu ili kulinda wazo la kapuni yenu

    3. Mkisajili kama kampuni ni vizuri zaidi na hizo biashara zote mnazo fanya (SBU) mtazikatia leseni zake na kufanya kazi kwa ufasini zaidi,
     
  6. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nashukuru mkuu
     
  7. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nashukuru kiongozi ntafanyia kazi ilo
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umefikia wapi mkuu?
     
  9. meja garden

    meja garden Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisaidie contact yako mkuu nitakutafuta kwenye uchimbaji wa visima, mejagl@rocketmail.com
     
  10. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Mkuu pitia http://www.brela-tz.org/downloads/FEES.pdf

    kisha wasiliana nasi tukusaidie kusajili kampuni yako kwa muda mfupi. Huhitaji kusumbuka, tupo kwa ajili yako
    email us cerengeti@gmail.com
     
Loading...