Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kurudisha saut ktk pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by bface, Sep 8, 2012.

  1. bface

    bface Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hey, computer yangu imepoteza sauti baada ya kupata shock ya umeme, nw cpati sound kabisa nmechek program za saut znarun vzuri haionyeshi km kunatatizo nmejaribu kubadilisha sound card lakini tatizo bdo nifanyeje? Help please!!
     
  2. M

    Mringo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yawezekana tatizo sio Soundcad bali tatizo lipo kwenye motheboard jaribu kuipeleka kwa wataalamu waifanyie troubleshooting..Hata yangu iliwahi kupata tatizo kama hilo na haikuwezekana kutengenzeka tena
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    System restore
     
  4. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maelezo yako hayajitoshelezi broda
    1. unatmia speaker za nje {external}? ulijaribu na speaker tofauti na ulizokua ukitumia mwanzo
    2. ninani aliye weka hiyo sound card mpya {anaujuzi wa kazi hiyo}?
    3. computer yenyewe ni brand gani model na inamuda gani?
    4.hiyo sound card inaingiliana vyema kwenye hiyo computer?
    5. je unauhakika kama hiyo sound card mpya ni nzima?
    <
     
Loading...