Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: kurudisha frequency kwa dish la DSTV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by brian360, Apr 30, 2012.

  1. b

    brian360 JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wadau dish langu limepoteza frequency kabisa kwasababu ya upepo na mvua za jana,yeyote mwenye ujuz huo! Maana mafund wa DSTV cku hiz wanataka sana pesa!
     
  2. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hapa duniani tunaishi kwa kutegemeana mkuu hata wewe kwa nafasi yako unategemewa na wengine kwa hiyo we muite fundi akurudishe ktk ulimwengu wa burudani bahati mbaya niko mbali nawe hiyo ni kazi ya dakika sifuri tu.
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida dstv huwa aipotezi fregwens. Kama zimepotea we zima na ukiwasha tena fregwens zinaludi zenyewe. Au dish lako limepoteza huelekeo ? Kama frengesi ni hizi 12245h27500. Kama imepoteza huelekeo unatakiwa uwe na risiva ya kawaida weka izo fregwens hapo juu kisha zungusha dish kuelekea juu au chini au kushoto kulia mpaka upate signal kama umepata ludisha dekoda yako ufuraie picha. Ila lazima ukomae sio rahisi kiivyo
     
  4. b

    brian360 JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    dah kaka nitajaribu lakini maelekezo magumu hayo!
     
  5. b

    brian360 JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sasa kaka mtu yeyote unayemjua ambaye yupo karibu lkn bei ciyo kubwa sana.
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwani we upo wapi?
     
  7. b

    brian360 JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    maeneo ya kibaha milemoja
     
  8. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Freq za Dstv zinaingi auto kwenye decoder zao kama signal ipo unachotakiwa kufanya ni kutafuta signal iliyopotea kwa kulizungusha dish lako.
     
  9. b

    brian360 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wanasema kuna kifaa kinaitwa TUNER Hicho kinasaidia kupata frequency fasta hiyo ni kweli?
     
  10. mrisho708

    mrisho708 Member

    #10
    Aug 6, 2016
    Joined: Jun 23, 2016
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli
     
Loading...