Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kupata kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gambakuffu, Apr 14, 2011.

  1. gambakuffu

    gambakuffu Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Habari wana jamvi la jf..mimi ni kijana wa miaka 29 nina stashahada ya juu ya uhasibu (ADA) kutoka CBE, nilihitimu yapata miaka 3 iliyopita yaani 2008.Kwa sasa nafanya kazi kwenye kampuni binafsi inayohusika na microcredit facilities, nina uzoefu wa miaka2 na miezi kadhaa kazini kama mhasibu..mazingira ya kazi kwa sasa si mazuri na huenda kampuni ikacollapse muda wowote kuanzia sasa na tuliomo ndani yake tukakosa ajira, hii hali mbaya ya kampuni tulishaistukia muda kidogo na kila mmoja wetu amekuwa na bidii kutafuta ajira sehemu zingine na kuna baadhi yetu washafanikiwa kung'oka.
    Nawaomba wana jf msaada wenu maana ni zaidi ya mwaka sasa tangu nijihusishe na hizo harakati na nimeona ni vyema niwahusishe wana jamvi maana nina hakika kwenye wengi sikosi la maana na msaada wenu utakuwa wa manufaa sana kwangu.

    Nawasilisha,

    Shukrani.
     
Loading...