Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kupata daktari mtaalamu wa ENT

Discussion in 'JF Doctor' started by MNDEE, Aug 11, 2010.

  1. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi nahitaji msaada wenu kumpata daktari wa ENT, mwanafamilia wangu anatatizo la uvimbe sehemu za shingoni na ameshauriwa kuonana daktari wa ENT. Kama unamfaham dr. ambaye ataweza kumuona nitashukuru sana.
     
  2. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda Muhimbili kama upo Dar...au nenda kwenye hospitali yeyote ya Mkoa
     
  3. a

    adobe JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Unaishi sehemu gani? Nenda pale Namange kuna Clinic ya Daktari bingwa Dr. Kimario, Ni karibu na mataa ya kuingia msasani/na Ali hassani mwinyi au Nenda Muhimbili Muulizie Dr. Kimario Au Kupitia simu yake ya mkononi No. 0756714679
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dk Minja: Mikocheni Hospital au pale karibu na Kwa Shehe Yahya/Magomeni kuna Clinic ina madaktari mbalimbali wa ENT
     
  5. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu ahsanteni sana kwa hizi details, mgonjwa wangu yuko Tanga na ameshaondoka kuelekea Dar.
     
  6. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi, nimeona niwapatie update ya yule mgonjwa wangu.

    Pale Muhimbili alipigwa zile za nenda rudi kwa takribani miezi 6, kilichokuwa kinafanyika ni kupasua uvimbe leo hapa next time pengine. Tukaomba mgonjwa afanyiwe full blood picture, tukapeleka majibu nje ya nchi, tukaletewa repoti mgonjwa ana cancer ya damu. To cut the long story short, mgonjwa alipelekwa huko majibu yalikosomwa na ameshaanza Chemotherapy, tunashukuru Mungu anaendelea vizuri. Ahsanteni kwa ushauri.
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    shukuru mungu kwa kufikiria mbele na kuchukuwa uwamuzi wa kipimo hicho cha damu... ! tunahitaji ma hematologist na vifaa tzn .. usingeingia gharama kubwa hizi..

    poleni sna
     
  8. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nenda muhimbili kuna idara hiyo na utapata huduma ila uwe na barua ya rufaa toka hospitali kama temeke,m/mala au amana au nenda lugalo kuna doctor muhidze au ekenywa dispensary iko magomeni utamkuta specialist anaitwa dr.ole lengine(he is real good)
    mpe pole jamaa yako
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Pole kwa kuuguliwa ndugu. Nenda pale Namanga kuna doctor ana hospitali yake ya ENT na anafanya kazi muhimbili.
     
  10. kure11

    kure11 Senior Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa kuuguliwa.,hongera pia kupata matibabu sahihi.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kuuguza.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Pia pale magomeni mikumi nyuma ya yule mtabiri maarufu kuna Dr mmasai wa MNH ana clinic ya ENT
     
  13. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,453
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Huyo anaitwa Prof Ole na klinik yake inatwa EKENYWA
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Asante kwa ufafanuzi mkuu..ni Dr mzuri wa ENT
     
  15. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2013
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MNDEE kweli hakuna mtu Muhimbili aliyekwambia fanya Peripheral Blood Smear (Naamini sio Full Blood Picture, maana FBP hata daktari msaidizi anaweza isoma) mpaka ukaipeleka nje? Au ndiyo zile style za kutibiwa corridor na madaktari uchwara? Kuna Hematologists wazuri sana pale Muhimbili waliosoma ndani na nje ya nchi. Akina Rwehabura et al.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...