Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuondoa tiGO CALLER TUNE

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kennedy, Mar 30, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,625
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Salaam wana JF wote. Huwa sipendi katika simu yangu hiyo kitu,muda si mrefu leo nimepigiwa simu toka 07190006...namba za mwisho sikumbuki. Baada ya kupokea kama namba ngeni,nikagundua ni tigo,nikakata simu.Muda si mrefu nimepokea sms toka namba 15007 ikinitaarifu tigo caller tune imefanikiwa bila idhini yangu. Nimeandika TOA,ONDOA,HAPANA nimetuma kwenda 15007 lakini sijafanikiwa. Mwenyekujua kuondoa msaada.
     
Loading...