Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kumtoa mtu kwenye matumizi ya madawa ya kulevya

Discussion in 'JF Doctor' started by Blessed, Jul 16, 2012.

  1. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Dada yangu mwenye umri wa miaka 20 anatumia madawa ya kulevya, nahitaji kuelekezwa mahali au namna ya kuacha tabia hii.

    Nahitaji msaada.
     
  2. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingia katika blog ya ladyjaydee peruzi kurasa za nyuma,i think za march-may 2012 kuna post aliweka ina rehabilitation centre for addicts imenzishwa ipo Mikocheni...kuna contacts zao humo...all the best with her mkuu
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nenda pale Mwenge nyuma ya zile butcher za nyama,kuna kituo cha kuwasaidia watu wa namna hiyo.
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kama hupo maeneo ya kinondoni, mpeleke Mwananyamala hospitali wamefungua kliniki kwa ajili ya watumia madawa ya kulevya ( Methodona Clinic).

    Kama hupo pande zingine za Dar, mpeleke Muhimbili.
     
  5. nabbingo

    nabbingo Senior Member

    #5
    Aug 31, 2015
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zanzibar Sober House. Contact: +255 782 000 426 (Suleiman) au +255 719 296 501 (Seif)
     
Loading...