Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: kumiliki website ya .co.tz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baiskeli, May 31, 2011.

  1. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wadau naomba msaada wenu, nahitaji kuwa na web yenye domain name ya .co.tz, niwaone nani ambao wanabei nzuri kwa usajili? na ni nani na nani wenye mamlaka ya kusajili? vilevile na webhosting niwaone akina nani kwa bei nzuri hapa tz au hata ng;ambo.. msaada wadau nahitaji kwa ajili ya biashara yangu.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuna solution kibao za webserver za nje ya tanzania lakini kama huna utaalam sana M pm invisible. atakusaidia .Wana ofisi yao ina dili na hizo issue

    Maana webserver wengi hasa wa nje terms zao huwa Hazieleweki wazi unaweza kudhani umepata dili kumbe umeliwa.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umeliwa kivipi mkuu mbona unatutisha tunaomba utufungue macho kabla hatujaibiwa mkuu
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Baiskeli, kama alivyokushauri memba mmoja hapa mtumie PM invisible au Maxence Mello utasaidiwa vizuri sana. Utapewa msaada wote unaouliza hapa kwa cheap rate. Kazi ya kuregister domain kwa .co.tz watakufanyia wao wenyewe na hosting watakufanyia wao mwenyewe kwa bei nzuri sana. Mie wana host website yangu kwa kipindi kirefu. Servers zao ziko stable na kazi yao inaaminika. Wajaribu.
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    No sikutishi nimesema zipo nyingi but unataiwa kuwa makini kuchagua wabhost wazuri kwa kusoma review za watu waliotumia au wanaotumia hudma zao mtandaoni wanairate vipi hiyo XYZ host

    Pia Usikimbilie bei tu soma terms na conditions zao vizuri hakikisha umezielewa. Maana sometime unaweza kuarfijika na bei ukasahu kusoma masharti. Kam ni watu wao bongo unaweza kuwakaba shati teh teh teh but kama wako nje ehehheeeee. utaongea a screen tu

    Unaweza ku google pia "Best web hosting service" Au unaweza kutumia free we hosting kwa muda tatizo lake inakuwa slow ukirrizika a hudma yao unaahamia kwenye paid hosting. Mfano kuna Free Web Hosting with cPanel, PHP, and no Ads, Free Web Hosting, Free Templates, Free Tutorials and More - Zymic . But hizi sina uhakika nazo mi nazitumia kwa free sina uhakika sana na security yake


    Ndio nilichomaanisha . Just shop arround na m pm invisble mwisho wa siku wewe ndo utaamua uchukue ipi.
     
  6. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kaa la moto, asante kwa ushauri lkn haiwezekani kunipa tu gharama domain umepata kwa bei gan? na wamekuhost kwa bei gani? vilevile napenda kujua kama nimepata domain name sina weza kuwa nabadilisha hosting? by ze way ntampm invisible.
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tafuta domain halafu ni PM nikusaidie free hosting, kuna memba kadhaa
    hapa ambao wamehost blog zao kwangu mfano http://www.malkiory.com
     
  8. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwa kwa uelewa wako hiyo domain ntaipata wap kwa urahisi na bei nzuri?
     
  9. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Angalia katika hii link http://www.desiamore.com/webDesign.php huyu ni mtanzania atakufanyia bei nzur mchek katika hyo web yake ameweka gharama zake zote kwa kila kaz inshort kuhost web anafanya 150,000 kwa mwaka. Na pia ana huduma nyingi zaidi ya kuhost web tembelea site yake utaona kilakitu.
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu na wewe una provide web hosting services au unatoa space kwenye hosting ambayo na wewe umeshalipia tayari.?
     
  11. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nenda hapa ITFARM kujiandikisha, hawa jamaa google wamewatumia kuandikisha domain yao google.co.tz angalia DNS reverse check.

    Contact za jamaa ni hizi hapa ila niseme tuu, sijawahi kununua domain kwao ila kwasababu google wamewatumia ni dhahiri walishafanya homework yao yaani waliona ni wazuri.
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tatizo kubwa la .co.tz DOMAINS ni urasimu tu wa kuzipata. Bei iko juu kuipata. Ikiwa .com inakuwa rahisi sana...

    Hosting inategemeana na site ya mtu, kusema UNLIMITED kila kitu ni uwongo wa mchana. Halafu FREE HOSTING inayoongelewa na mdau hapo juu sijaelewa ikoje, unaweka tracker kwenye sites za watu wako? Unaweka adsense kwenye sites zao? Unalipia server na kutoa service BURE? Unafanya daily backups? Unafanya additional installations za apps?

    SISI:

    Tunafanya hosting kuanzia $5 na kuendelea, tuna servers 3 tofauti kulingana na client anayekuja. Tunatoa support in 5min (response via email) na kufanya installation ya apps zozote ambazo client anataka BURE (kama ni open source). Tunapokufanyia hosting hatuku-limit juu ya email accounts za kuwa nazo. Tunafanya daily backups, tunatoa ushauri kwa client kama kuna kitu anataka kufanya na hana uhakika nacho.

    Web design hatufanyi kwa kuhesabu pages au kukisia, tunamsikiliza client kujua anahitaji nini hasa. Hatufanyi design kwa kunyofoa templates sehemu, client analeta requirements na tunaanza design kwa stages mpaka client aridhike kisha tunabadili image kwenda kwenye tovuti halisi.

    Zaidi wasiliana nasi kwa email iliyo kwenye signature yangu (kama unahitaji services zetu)
     
  13. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapana, sina web hosting service ila nina reseller accounts kadhaa ambazo naweza kuhost unlimited domains with cpanel each with different c class ip.
     
  14. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu mimi nilikuwa nataka kumsaidia tuu, siweki tracker wala adsense code, ni kwamba akiwa na domain ninaweza mtenegezea account yake na kumpa DNS na yeye anapeleka kwenye registrar wake ili apropagate na anakuwa na full control access ya (ftp/cpanel username na password).

    Hivi kweli huamini mtu haweza kusaidia bila ya kutegemea chochote in return? Mimi huamini kuwa Mungu ndiye atoae na kama mtu anashida siyo vibaya kutoa masaada hata kama mimi nagharimia.
     
  15. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kaka .co.tz ni domain name ambayo inalipiwa pale tznic wako millenium tower then ukishalipia hiyo domain utatakiwa kulipia nafasi katika server katika kampuni mojawapo kati ya hizo zilizo jinadi katika hii thread...na cost ya domain ni elfu 45 if am not mistaken.
     
  16. networker

    networker JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama wataka .co.tz.we funga safari hadi millenium towers makumbusho ofisi zao zipo hapo utasaidiwa
     
Loading...