Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kukopa nmb

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mastabenja, Mar 23, 2012.

  1. M

    Mastabenja Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf nataka kukopa nmb mil tatu-basic yangu ni 422000 take home ni 371000 .je riba ni kiasi gani na kila mwezi ntakatwa shilingi ngapi kwa miezi 36!najua watu wa benki mpo jf
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tembelea tawi lolote la NMB, muone Afisa Mikopo, utapewa details zote.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    nenda nmb watakupa taratibu. Ila mshahara wako unatakiwa upite huko kwa miezi 3.
     
Loading...