Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kujua % toka loan

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Raphael9, Sep 20, 2012.

  1. R

    Raphael9 Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepewa 3,652,500 >>>>>school fees 18,00,000
     
  2. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    pitia thread nyingine wewe,utapata msaada wa kukotoa!
     
  3. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Jamani nami naomba msaada kuna mdogo wangu amepewa loan kiasi alichopatiwa ni 3,177,500 na
    ADA ni 1,240,000
    EXAMINATION 100,000.00
    STUDENT UNION 3,000
    IDENTITY CARD 10,000

    Sasa sijajua hapo ni asilimia ngapi ya mkopo na labda mzazi wake anahitajika kuchangia kiasi gani??
     
Loading...