Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:kujua ofisi za chama cha Tennis na karate hapa dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by brian360, Sep 23, 2012.

  1. b

    brian360 JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    jaman na iman wana jamvi ni wazima shida yangu ninaomba kunijuza ofisi za tenisi na karate hapa Dar es salaam.
    Ahsanteni
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tumia google map
     
  3. b

    brian360 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    dah nimeijaribu ndugu lakini inanionesha courts tu
     
Loading...