Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kujivua Gamba; CCM ilimaanisha nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Apr 23, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapendwa,

    We're witnessing a reverse trend on the subject above. I though Kujivua Gamba meant to cleanse CCM house by exterminating corrupt members. The campaigners thought by doing so, the party could regain lost popularity before the public eyes. But what is happening is contrary! Now, I am wondering, may be kujivua gamba ilimaanisha kuvua gamba la Kobe na si la nyoka! Nyoka ni kawaida kuvua gamba na akaendelea kuishi. Lakini Kobe akivua gamba hatma yake ni kifo.

    Hili gamba linalovuka mwili wa ccm kwa ratiba linagonga kengere ya taarifa ya msiba. Na wenye msiba ni wale waliobuni "Kujivua Gamba". Wao wamechura mpaka wengine wamechanganyikiwa (Baba Kakimbia Mji wakati kwake kunateketea) na Wengine Koo zimewakauka baada ya kuchura na kupiga yowe sana (Nape na Mkama) sasa hawana hata la kusema.

    Nifafanulieni, kuvua gamba ilimaanisha haya yanayotokea?
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280

    Mkuu wangu, wenye hekima zao walisema na wakatahadharisha kwamba nyoka akivua gamba huwa anakuwa na sumu mara dufu - yaani anakuwa hatari zaidi. Na hili ndilo linalotokea; UFISADI umepaa kwenye serikali ya CCM baada ya "mradi" ule wa kujivua gamba.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    gamba lenyewe limevuka???
    Bado wanalo aati!
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwanza umenifurahisha na kiswahili chako cha "Kuchura" maana kwa ki kwetu ni kupiga mayowe a.k.a ndulu. Kuhusu kujivua gamba ni kwamba gamba lilianza kuwasha wakakubaliana walivue. Sasa gamba likajua kabisa kuwa linataka kutolewa......liakjizatiti likagoma kutoka....halitaki kutoka...wala halitarajiii kutoka!!!! matokeo yake lina msulubisha aliyetaka kulitoa.
     
Loading...