Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Kuiunlock ideos

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by utakuja, Mar 18, 2012.

  1. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Habari za jioni/usiku wakuu Nilinunua simu ya Android ya ideos mda kidogo hapa Dar nimeshaifanyia kila aina ya customization rooting, roming kila kitu now naombeni msaada kidogo wakunieleza sehemu gani hapa Dar naweza Kuiunlock Ideos na bei yake maana naona mtandao wa tigo aufai Hsdpa speed napata 0.02mbps na aipandi huu siujinga bora nikapande basi letu lekundu la airtel ..
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ideos unaiunlock wee mwenyewe mkononi mwako
    Unachotakiwa kufanya. Zima simu yako ikishazima kabisa hold home button+up button then power button screan ikiwaka release up button then itatokea option za kuiformat nadhani mpaka hapo utaweza kuendelea kwa kufuata maelekezo kwenye screen yako.
    CAUTION
    It deleats all of ur data
     
  3. Mau

    Mau Senior Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    option ya kuformat ikishatokea ndo unaweza kurelease home and power buttuns
     
  4. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Mkuu Kuformat kweli inatoa network lock ya tigo. maana maana nikiwa naistall custom Rom naformat system nzima mara kibao lakini lock inabaki siwezi kuweka line tofauti zaidi ya tigo
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa naona wanotoa help wengi wao hawana hizo simu,wana Google hiyo problem then wanaleta solutions hapa.Nani mwenye hiyo simu ambaye amefanikiwa ku unlock ataje hapa?Mimi mwenyewe nimetoka kuibadilishia ROM lakini lovk bado iPO!!!
    ---Believdat---
     
  6. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa naona wanaotoa help wengi wao hawana hizo simu,wana Google hiyo problem then wanaleta solutions hapa.Nani mwenye hiyo simu ambaye amefanikiwa ku unlock ataje hapa?Mimi mwenyewe nimetoka kuibadilishia ROM lakini lock bado iPO!!!
    ---Believdat---
     
  7. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    kweli naona ...simu hii ni nzuri Tatizo mtandao nilio banwa nao njia za online za ku unlock kama DC unlocker expensive na credit card sina
     
  8. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xor jaman ! me nna mpango wa kununua hyo ideos naomben kujua k2 unique kwny hyo 4n
     
  9. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    kitu unique kwa hii simu naweza kusema ni bei yake ya chini kuliko android phones nyingi in the market ..ina fast internet (tigo wakiachaga upumbavu wao wakubana speed ) unaeza uitumie kama wifi hotspot so unaweza kusambaza internet kwenye device tofauti kama Ps3,laptop, iPod, zune chochote chenye wifi compatibility. na ukiiroot na ukaanza utundu unaeza update hii simu to the latest version of android 2.3.7 na android 4.2...Tatizo lake kuu ni battery ukitumia 3g throughout charge inaisha baada ya masaa 5-6 na pia game kubwa kama asphalt6, azikubali
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huwezi ku unlock idios mwenyewe,kariakoo wa unlock kwa sh 25,000.
     
  11. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Ahsante sana Duh!! 25,000 nabidi nijipange kidogo ...
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi ilinitumia miezi nne kuamua ku ku unlock,usikubali zaidi ya sh25,000 maana wengine wanafanya mpaka sh 35,000.
     
  13. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    k'koo pande zp mkuu???? maelezo kidogo.....
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama unatokea kkoo kuelekea round. About. Ya. Shule ya uhuru barabara ya mwisho upande wa kulia. Ulizia utaonyechwa au kama unataka no ya simu ya mtu aliye unlock yangu nitakupa.
     
  15. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni vema ukanipatia tu hiyo...kesho nimtafute....
     
  16. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    Kweli number itatusaidia ...na unlocking process inaffect chochote kama labda data kufutika??
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kitu kitakacho futika ni ulivyo down load kwenye simu.Kila kitu kilicho kuja na simu pamoja na contacts zitakuwepo.
     
  18. Platnam

    Platnam Senior Member

    #18
    Aug 26, 2013
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ...kwa arusha naweza pata wapi watu wanaofanya kazi ya ku unloack wakubwa?
     
  19. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu ww hyo unayosema ideos ipi inaweza kwenda 4.2???? Kama ni hii nnayoijua mm ya laki na 20 tigo shop utakua umedandanya maana kupata 2.3 tu ni kasheshe na haiwez pata 4.2 coz haina vigezo... Mfano mzur ram yake ni chin ya 512 na processor yake pia dah yaki zaman mnooo
    [​IMG]
     
  20. Einsten

    Einsten JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2013
    Joined: Mar 15, 2013
    Messages: 580
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Aiseee mjomba hii kitu ni hatar kama unayo mjkwanja ya kutosha ni PM tuongee biashara
     
Loading...