Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu wizara ya MIFUGO

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Apr 18, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    HESHIMA MBELE WAKUU!
    Jamani naomba kujuzwa,
    hivi hii wizara ya Mifugo inatoa lini NAFASI ZA MASOMO kwa mwaka wa masomo 2012/2013 ?
    maana naangalia kwenye website yao hata sio kama kuna Tangazo
    AU
    kama wameishatoa Nafasi hzo ntawezaje kupata form yao?
     
  2. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    bado hawajatoa!!!
    nilienda pale wizaran wik 1 iliyopita wamesema wanaweza kutoa mwishon mwa mwez huu. Vuta subira mkuu wakitoa 2tafahamishana.
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Thanks
    braza
    maana nilishaanza kuwa na wasiwasi
    ntakuwa mvumilivu
     
  4. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    2po per 1 2tazid kufahamishana.
     
Loading...