Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu viti vya plastiki imara

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by ruston8919, Aug 17, 2012.

  1. ruston8919

    ruston8919 Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakubwa mlioko dsm au pande yyt naomba msaada wapi nitapata viti imara vya plastiki na kwa bei gani, nataka ninunue ili niwe nakodishia watu kwa ajili ya shughuli mbalimbal, nitashukuru sana kama nitapata taarifa kwa kina.
     
  2. ruston8919

    ruston8919 Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadau wa viti jamani msaada mdogo wenu naomba
     
  3. a

    alex50 Senior Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    CELLO ni imara shs 13000 kimoja kaika maduka ya jeshi, uraiani itazidi kidogo
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mi pia na-recommend cello, nimeishavitumia na sijajuta, bei ni kama alivyosema mkuu hapo juu, ila hata kariakoo utapata kwa bei hiyo hiyo ukizunguka vizuri plus kubagain
     
  5. ruston8919

    ruston8919 Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asanteni wakuu pamoja sana
     
Loading...