Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu vitambulisho vya taifa wakuu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by NALO LITAPITA, Aug 25, 2012.

  1. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kujuzwa ni details gani hasa zinaandikwa kwenye kitambulisho cha taifa?. Makarani wa sensa ambao kimsingi ndio makarani watakao andaa orodha ya wakazi wa mtaa orodha itakayotumika kuandaa vitamb ulisho vya taifa katika semina wameelekezwa kuandika jina la mtu, umri.elimu yake pamoja na tarehe al;iyoingia mtaani swali langu je kwenye kitambulisho ni information gani hasa zitawekwa?msaada wakuu
     
  2. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si usubiri unahalaka gani?
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kama wewe ni jambazi ,umewahi kuuwa,kuiba ,kubaka au kufanya uhalifu sehemu yeyote siku zilizopita ,basi usiende kuandikisha vitambulisho. Na uhame Tz kwani vikishakamilika,polisi au vyombo vya sheria vinaweza kuvamia sehemu yeyote ile na kudai vitambulisho hivyo vya National identity kama huna ni kosa.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anataka kuchakachua taarifa, pengine ni mhalifu
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Tena kosa unaweza kufukuzwa Nchini kwani utakuwa umepoteza Utanzania wako... Tetesi inasemekana marekani wamejitolea kuwachukua wale wasio na Vitambulisho vya uraia na kuwapa wao
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu sasa wewe unataka kuleta vurugu!Unaweza ukafanya asilimia 90 ya watanzania wasijiandikishe kupata vitambulisho wakitegemea kuchukuliwa na Marekani wakale kuku kwa mrija!
     
  7. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ana uzoefu wa kupiga DESA kuanzia primary, O level, A level mpaka chuo na sasa anataka kupiga desa mpaka uraiani na kwenye vitambulisho vya Taifa ili achakachue baadhi ya information asizitoe
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Tulia wewe, kila jambo na wakati wake. Muda ukifika utafahamu tu mbona haraka hivyo?
     
Loading...