Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu uraia

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by baghozed, Oct 20, 2011.

  1. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    habari zenu,

    mimi ni mgeni katika jukwaa hili,naomba ufafanuzi kidogo kwenye hili jambo.

    1.mtu anaepaswa kupewa cheti cha kuzaliwa hata mtoto ataezaliwa lazima awe ni mtanzania?
    2.je kama amezaliwa kabla ya uhuru,na akapewa cheti je huyu ni raia moja kwa moja?
    3.na kama alizaliwa wakati baba yake hakuwa raia,na baadae baba yake akaomba uraia,je mtoto ni raia wa tz?
    3.na kama una cheti cha kuzaliwa na baba yako ameandika yeye ni taifa jingine,je wewe ni raia wa tz?

    Naomba mwenye uelewa wa hili jambo anifafanulie maana linanichanganya sana.
     
Loading...