Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu uchaguzi wa Godoro Bora

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zuia Sayayi, Aug 28, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani naomben msaada kuhusu ununuzi wa GODORO BORA, nimetoa kitanda changu kwa fundi juzi tu, sasa nataka kununua Godoro je ninunue GODORO gani zuri (na sababu zake) ambalo litadum maana nahofia kununua halafu baada ya muda lichakae na kuisha thamani Tusaidiane wadau nadhani,
    naomben kila atakae fungua hii thread asiache kuacha coment yake please! nadhani imeeleweka!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tanform yanatengenezwa Arusha
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwann Tanform braza maana naskia yana wahi kuchoka
    hlf kuna mtu kaniambia eti Banko ndo magodoro mazur je ni kweli?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Si kweli, la kwangu lina mwaka wa kumi na hata halijabadilisha ugumu wake wa asili usioumiza lakini.

    Baada ya Tanform at least QFL Dodoma; Banco labda siku hizi wawe wameboresha, hapo katikati yalikuwa hayafai kabisa.

    NB
    Mimi si braza ni mother au sister!
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Nunua magodoro Dodoma...Alinunua babu mpaka mjukuu analitumia.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    godoro chapa mtu
     
  7. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa msaada wako csta nitajtahid kuyatafuta, vp cost yake co xpensive?
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni expensive kidogo kuliko aina nyingine, atleast huku niliko mimi!
     
  9. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    nunua godoro dodoma asilia!!!
     
  10. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    godoro dodoma lina kp kizuri kuzid tanform?
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yanauzwa bei gani?
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Ubungo. MANZESE, kariakoo! Kariakoo! Ooh sorry mke wangu, . . . . ! Mbezi Kariakoo, mbezi kariakoo! . . . .
     
  13. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu hakuna godoro linatengenezwa Tanzania lenye viwango vya kitabibu. Magodoro yote niliyojaribu yameniumiza sana mgongo na misuli. Naamka asubuhi hoi bin taaban kama nilikuwa nacheza sumo.....Nikaamua kuvunja kibubu na kwenda kwa mturuki pale mikocheni (ozendi furniture), nilinunua godoro ambalo hadi Leo lipo ktk hali ile ile na ni zaidi ya mwaka sasa. Lakini bei yake ndio hovyo tena (laki saba na nusu ie 750,000)
    Kama budget inaruhusu kachukue spring mattress pale hutajuta hata kidogo.
     
  14. SPERMATOZOA

    SPERMATOZOA Senior Member

    #14
    Dec 13, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nakushauri go 4 spring matteres. nimenunua langu jeshn laki 1 na tisini na 6. halibonyei na haliumiz misuli
     
  15. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Arusha Tanfom ndo godoro acha ubishi. kumbuka mchakuwa nasi mwisho huambulia dafu au koroma
     
  16. andate

    andate JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa unalalia nini kabla?
    Chunguza brand za hayo uliyoisha wahi kulalia ambalo lipo comfortable ndio zuri, haya mambo lidumu muda mrefu likiwa linaumiza mbavu litakuumiza kwa muda mrefu pia.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kamata mzigo wa Tanfoam-Arusha ni la uhakika utatumia wewe mpaka wajukuu na vitukuu.
     
  18. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hamna hata daktari anaeweza kuja na ushauri wa kitaaluma humu JF juu ya magodoro jamani?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  19. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    ndg TANFORM ndo godoro pekee ninaloliamini nimeshatumia aina nying ila Tanform ni godoro bora zaidi. Hata likitumika kwa MIAKA 10 huonekana kama la JANA!
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi natumia banco kila nikiamka asubuhi aidha mgongo au kiuno kinauma. nimeuliza wapo wanaosema dodoma na wengine wanasema Arusha
     
Loading...