Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA KUHUSU UBORA NA UIMARA WA Hyundai Trajet KWA TZ

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paul Kijoka, Jul 9, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakuu, naomba msaada wenu kuhusu uimara wa hyundai trajet hasa kwa mazingira yetu ya Tanzania.

    01w.jpg

    Iko kama Toyota Gaia, ina abiria 7 ukiongezea na dereva. Nataka kulinunua wakuu.
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    02.jpg

    Upande mwingine inaonekana hivi.
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Uimara wa kitu ni wewe na matumizi yako hapo cha kuangalia ni jee spare zipo?
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hilo ni suala la msingi mkuu. Vipi hilo limekaaje mtu wangu? Maana spare ni issue mkuu
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    try to visits spare shops ucheki kama spare zipo na zinapatikana kama zipo vuta kitu maana kimetulia sana.
     
  6. m

    mbojeinc Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu upo fiti mfukoni maana ngoma ina cc2700!!
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii kitu ni 2000 cc, kama ni 2700 cc basi ingekuwa balaa zaidi
     
Loading...