Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu UAUT kigamboni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sauli, Aug 24, 2012.

  1. Sauli

    Sauli Senior Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    aise UAUT ni United African Universty of Tz, kipya kinafunguliwa pale kigambon chin ya raman mpya ya kgamboni, kinasimamiwa na wakorea, sasa jaman nani anajua chochote kuhusu hiki chuo na anayeenda tujuane bana! Ahsanten
     
  2. Sauli

    Sauli Senior Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    jaman nisaidieni
     
  3. Sauli

    Sauli Senior Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    duh? Hamuon ths post?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Uko mwenyewe 2 kaka!
     
  5. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Yaani unashindwa kutumia google search engine kupata taarifa za hiki chuo? Mbona wana website yao tayari?
     
  6. m

    mdunya JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uaut.ac.tz
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Hao ni baadhi ya maprofesa wakorea waanzilishi wa chuo hicho. Kwa kifupo watakuwa wanafundisha kozi nyingi tofauti tofauti, ni chuo kinachotaratiwa kuwa na mvuto wa kipekee kwani taekondo na judo zitafundishwa.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  9. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,802
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    nishawi kukisikia hiki chuo ila sina taarifa zake kwa kina! na hivi kipo kigamboni sehemu gani kule?
     
  10. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiko ni chuo kipya kipo kigambon ukifika kibada uliza chuo cha wa korea jst ni mwendo wa dakika chache kwa pikipiki tu,mimi nilikifuatilia walisema kuwa kipo kwenye orodha ya vyuo kupitia tcu na watachukuwa wanafunzi mwaka huu wa masomo 2012/2013 lakin mi sikukiona.
    nimekuta wanajenga baadhi ya majengo na mengine yakiwa yamekamilika pamoja na lab za computer
     
Loading...