Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tango one, Aug 28, 2012.

  1. T

    Tango one Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu naombeni msaada kuhussu tcu mimi nimesoma diploma ya community development na nimeomba kujiunga na vyuo,lakini nimeangalia kwenye profile yangu,selection status inaonyesha Not yet processed,wakati wenzagu wameshapata majibu,kwenye majibu ya wasiochaguliwa tcu sipo,waliokosea sipo,waliochaguliwa sipo nanimejaribu kuongea nao wakakiri kwamba sijachaguliwa lakini wanalishghulikia mpaka watu nimejaribu kuwatuma huko,lakini mpaka sasa hivi hakuna jibu linaloeleweka,Kiwango changu cha kufaulu ni upper second,nimjaribu kuomba second round wanajibu zimejaa,naombeni msaada nifanye nini?
     
  2. b

    baba god New Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole,ungejaribu kuwaona mwenyewe usitume watu.pia omba direct kupitia vyuo
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    pole! Inamaana umekosa kabisa empy slot kwenye zile nafasi zilizotolewa awali? System ya tcu mwaka huu imewasumbua sana watu. Wapigie simu tena,siunajua deadlne ni tar 29? Au kama unaweza kwenda directly kwenye chuo husika ulichoomba awali,unaweza pata nafasi.
     
  4. A

    Apex JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka kwa maana hiyo mpaka sasa haujapangiwa chuo,kama ungekuwa umepangiwa basi ungejibiwa kwamba tayar umeshachaguliwa,so jaribu kufuatilia kwa ukaribu coz tc u mwaka huu wana errors nyng,usiogope may almight God be with u.
     
  5. T

    Tango one Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    santen sana shida nikwamba nikiomba direct chuon sitopata mkopo kabisaa sasa mama yangu mwenyewe kashazeeka maisha yakubangaiza pesa itatoka wapi?
    nimemtuma mama dar yupo huko but kweli hajapata jibu cm zao zote hazipatikani landline tu ndo inapatikana ila leo nimejaribu tu kuomba second round chuo archbishop tabora akasema admitted yan hata sijawahi kukisikia chuo hicho mana nilikua nafanya patapotea kila chuo nilikua nikijaza kimejaa ndo mana nikawa najaza hiki kimeandika admitted sasa kifuatacho
     
  6. T

    Tango one Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisaidieni waungwana nimeomba second round jana ikakubali kwa my profile imeandika Admitted so inamaana ndo nimeshachaguliwa hicho chuo au and nini natakiwa kufanya msinicheke tafadhali nisaidieni tu
     
Loading...