Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Standing Order ya vyuo vikuu nchini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Skype, Jul 11, 2012.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf, sina maneno mengi ya kuwachosheni isipokua naomba msaada kwa yeyote mwenye kuweza kunisaidia Standing Order ya vyuo vikuu hapa nchini anisaidie. Asanteni na natarajia msaada wenu.
     
Loading...