Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Songe Sekondari

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by 2my, Mar 17, 2011.

  1. 2my

    2my JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF!!!!!
    Kuna mdogo wangu kapangwa Songe sekondari kuendelea na kidato cha tano sasa tatizo sijui hii shule ilipo pia ubora wake!!!!
    kwa wale wanaoifahamu shule hii naombeni mnijuze au kama kuna aliyewahi kusoma katika hiyo shule naomba msaada wako!
    natanguliza shukrani!!
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ni msichana au mvulana?
    Kuna Songea boys na Songea girls. Zote ni shule za serikali na ni za siku nyingi. Songea girls ipo mjini zaidi na boys ipo kama km 4 hivi toka mjini, lakini bado ni mjini mjini.Ubora, nakushauri utembelee matokeo yao ya kidato cha sita miaka ya nyuma.
     
  3. 2my

    2my JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni msichana na sio songea girls mpendwa ni songe sekondari ndo maana inanimix ht nikijaribu kuigogle siioni!
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama sikosei iko Musoma mjini
     
  5. M

    Makfuhi Senior Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Songe Sekondari ipo mjini songe wilaya ya kilindi mkoa wa Tanga. Wilaya ni mpya nafikiri na shule itakuwa mpya.
     
  6. k

    kipira Senior Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35

    Songe ipo Musoma Mjini, si shule nzuri kivile kwani hiyo A LEVEL wameanza hivi karibuni so hawana track record
     
  7. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hapo nimepatikana. Mi nikajua muuliza swali umekosea kwa kuandika songe. Sorry for that.
    Naona kuna shule nyingi sana siku hizi.
     
  8. 2my

    2my JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kitongoli kumbe bado changa!!ndo maana ht haijulikani
     
  9. 2my

    2my JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes Nanren yaani shule ni nyingi hadi unachanganyikiwa....
     
  10. M

    Matarese JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  11. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa mimi pia ninatatizo kama la mwenzangu akiyeanzisha post hii but nimeona sio vizuri kama na mimi nitaweka post nyingine tena,but mimi nilikuwa naomba mtu yoyote mwenye contacts za GALANOS HIGH SCHOOL, ipo TANGA, nilikuwa nahitaji NO ya simu ya shule au ya mkuu wa shule au hata mwalimu yoyote wa shule hiyo even no ya mwanafunzi tuu,maybe pia anaweza kunisaidia chochote,nimehangaika sana na google,nimeambulia sanduku la posta tu,kama mnavyojua tena shule zetu za serekali zilivyo,natanguliza shukran!!!!!!!!!
     
  12. N

    Ngo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mdo wangu alimaliza hapo miaka ya tisini ilikuwa shule nzuri kipindi hicho. Ila ilikuwa na O'level tu najuwa. Ndo baadaye wakaibadili kuwa na highschool kwa girls. Kwa sasa sijui kama ina walimu wazuri maana nakumbuka mdogo wangu alipata DV 1 ya 12 alipomaliza form four hapo shuleni. Kwa high school sijui kwakweli na ni mdada sasa yawezekana kuna mabadiliko pia ya walimu. Ipo karibu na Musoma Secondary ile yenye high school ya boys.
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    naona hata A level matokeo yake sio mabaya
    http://www.matokeo.necta.go.tz/matokeo_acsee/s0778.htm
     
  14. Wyt Chris

    Wyt Chris Member

    #14
    Jul 10, 2013
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hata mm mdogo kachaguliwa iyo shule bt hata siijui wala na wala siwashauri m2 ampeleke mdgo wake labda iwe sbb ya kifedha maana gov skul r cheaper....
     
  15. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2013
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    changa kwa upande wa A'level lakini si changa kwa upande wa shule, ni shule iliyoanzishwa miaka ya 1990/1991 hivi, mwanzoni ilimilikiwa na chama ushirika mkoa wa mara na ilijulikana kama SONGE FARMER'S SECONDARY SCHOOL (ikiwa ni o'level tu) kati ya mwaka 2004/2005 hivi serikali iliichukua rasmi kuifanya kuwa shule ya girls ya A'level. ipo katika mazingira mazuri sana ya kusoma mwaka 2000 nilipomaliza pale tatizo kubwa lilikuwa maji ambapo ilitulazimu kwenda ziwani kupata maji ya matumizi yetu. ziwani si mbali sana.
     
  16. a

    ams acks Senior Member

    #16
    Jul 10, 2013
    Joined: Jun 21, 2013
    Messages: 100
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    igrade kwa haya matokeo NATIONAL EXAMINATIONS COUNCIL
    OF TANZANIA
    ACSEE 2013 EXAMINATION
    RESULTS
    S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL
    DIV-I = 0 DIV-II = 6 DIV-III = 67 DIV-
    IV = 1 FLD = 1
     
  17. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2013
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    naona wamekwisha kutoa majibu haina haja ya mimi kuongeza
     
  18. shangwe shangwe

    shangwe shangwe Senior Member

    #18
    Jul 10, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Songe iko nje kidogo ya Musoma manispaa. Ni shule ya wasichana. Mm nimesomea Musoma tech shule ya wavulana. Hapo songe ndipo tulipokuwa tuna pa visit ili kupata marafiki. Ni jirani tu! Shule zote za gvt zinafanana kitaaluma Au unamaanisha ubora wa misosi?
     
  19. Anthony Threedeyea

    Anthony Threedeyea JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2013
    Joined: May 29, 2013
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msibishane niulizeni mimi ndo mwenyeji musoma nipeni iyo deal ntaleta mpaka number ya mlinzi...
     
  20. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2015
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Kama bado upo Musoma nisaidie, Mwanangu kapangwa Songe Sekondari nahitaji kupata mawasiliano ya simu ya hapo shuleni pia kufahamu mazingira na taaluma mwisho namna ya kupata Joining Instruction Form. Natanguliza shukrani.
     
Loading...