Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu shule ya machame girls

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mariam22, Mar 30, 2012.

  1. m

    mariam22 Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari! Naomba kwa anaye fahamu shule ya machame girls anieleze kuhusu mazingira yake ya kusoma ipo maeneo yapi na pia contacts zake ikiwezekana , naomba ushauri wenu juu ya kuenda shule hii asante
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Machame Girls ipo Wilaya ya Hai, zamani enzi zetu ilikua inavuma sana na wasichana waliokua wanatoka huko walikua wapo juu sana kimasomo lkn kwa sasa hivi sina uhakika sana kama bado inavuma kama zamani miaka yetu!
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,949
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    machame ipo hai kama alivokupa details huyo jamaa unapita moshi kama unaenda arusha then unaingia ndani ndani makoa kwa mbele,

    BOX 3043 Moshi

    Mazingira ya shule mazuri na ya kusoma pia mazuri wewe tu, ila itaendelea kua shule ya gvt tegemea ugali na maharage kwenda mbele. Huduma za kiafya pia nzuri
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kuna baridi ya kufa m2 huko.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Dah, nimetoka maeneo hayo miaka 17 iliyopita ila shule ni nzuri na mazingira pia (natumaini hadi sasa) nilikuwa shule moja ya boarding jirani na mara nyingi tulikuwa tukisali machame girls.
     
  6. M

    Marandura Senior Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu moshi binti kama ukiitaji kampani un pm kwani hata mm nipo hapa mo-town. Nyc study!!
     
Loading...