Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu shule ya jangwani girls

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mariam22, Apr 3, 2012.

  1. m

    mariam22 Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu ,ninaomba maelezo kuhusu shule hii ( kama kuna walimu wa kutosha ,mazingira yake ,hostej,ufaulu wa shule) inshort mazuri na mabaya asanteni
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jangwani akiwa seriouz na shule anatoka.
     
Loading...