Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu shinyanga sec...shybush.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kapax, Mar 30, 2012.

  1. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuhusu mazingra yake...!
    Na info zake.please kama ujui acha.
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Dogo mimi nilisoma hapa shybush so nakupa ushauri with facts, mazingira ya shule ni fantastic cause hakuna shule ya gvt yenye services kama ile labda kidogo kibaha sec inafuatia, katika ishu ya supply ya water na electricity sikumbuki kama vishawahi kuwa tatizo labda now. Sema walimu sio kivile, cha kufanya we jiandae na mapindi by the time ukifika shybush we kula misuli tu. Vyumba vya madarasa viko poa ni ghorofa mbili na ziko block kama tano. Kuna mess (eneo la msosi) na vyoo viko poa yani katika mazingira ya kusoma iko okay. Kuna cubes (maeneo ya kulala) sema mtu mbili kitanda mna-share.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa ninavyoifahamu hiyo shule ni bomba sana mazingira yake ni mazuri si unajua ilijengwa na mzungu so labda kama kwa sasa imechoka lakini aaahhh ni pazuri sana service zote zinapatikana vizuri nakumbuka jamaa waliokuwa wakisoma hapo aaahhh walikuwa noma sana vijana wanaimba kwaya mbaya mbovu na walikuwa ni vichwa sana. Nenda dogo usiogope utakuwa unakwenda Mwadui weekend kushangaa shangaa machimbo ya Almasi
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani we ni mwalim wa ajira mpya au mwanafunzi ambaye umechaguliwa kujiunga hapo kidato cha tano?
     
  5. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwahiyo ma teacher ndo sokivile?? Wat. Abt uniforms zake za advance zkoje
    Nakutoka shinyanga mjin kuna umbal gan had skul?? In kilometer?
     
  6. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanafunz kwa nin umeuliza?
     
  7. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara ya mwusho kuiona ilikua mwaka gani??
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    nimesoma pale kwa miaka sita. Kuna mwl wa physics na chemistry anaitwa prudence a.k.a. 'mzee wa ushirikiano' bila kumpa pesa haingii clas
     
  9. d

    dav22 JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he aisee hii shule nakumbuka ilikuwa maarafu enzi hizo na mzee wangu amesoma hapo advance miaka hiyo ya 70 anasema ilikuwa poa sasa cjajua kwa sasa hivi iko vipi...
     
  10. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuu 70?? Mamama thnx!
     
  11. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    suruali nyeusi na shati nyeupe ila hakuna label (nembo) kabisa pale shybush. Kuhusu umbali kutoka town mpaka maganzo (kituo ambacho shule ipo pia ni kama mji kwa wakazi wa wilaya ya kishapu) ni kutoka ubungo mpaka kibaha ni kama around 50-60 kms.
     
  12. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thnx kaka but vip kuna viwanja vya michezo?
     
  13. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaha! dah mkuu nimepiga pale pia! kunaticha yuko pale anaitwa PRUDENCE! na MZEE NYANGU ndo head kwasasa! ila minilisoma wakati wa MZEE MBANGA! mazingira yako fresh tu maji na umeme huwa haukatiki! harafu kuna ticha furani anaiywa NDEKWA nimnoko kichizi! afu utakuwa unaenda kutembea GANZO na MWADUI ukipenda unaweza kuwa MHABESH!
     
  14. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    viwanja vipo na ticha wa michezo alikuwa MZEE PURU! afu kunamashindano ya mabweni kila term!
     
  15. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha! ticha mkongwe yule! dah mwaka gani wewe!
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi pia nilipiga shule shy bush. Ni shule yenye mazingira mazuri. Enzi nasoma form v walikuwa wakikaa wanne kwenye cube moja. form vi tulikuwa tukiishi wawili na cube moja kwa o level walikuwa wakiishi wanafunzi 8. viwanja vya michezo usipime. Nilikuwa kiongozi wa michezo na starehe nikashangaa sana nilivikuta vifaa vya hokey. Centre ya karibu kwa ajili ya kununua mahitaji yako iko eneo la maganzo na wakati mwingine mwadui mgodini. Huduma za dispensary ni nzuri na referral yaweza kuwa mwadui au shinyanga mjini ambako panafikika kirahisi. Kufaulu ni msuli wako tu dogo kwani walimu wanajitahidi
     
  17. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakuhusu sheria zao wako streect sana or?
     
  18. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulisoma miaka gan??
     
  19. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    unapakumbuka kwa MAZA? Sehemu ambayo watoto wengi waliotoka nje ya shinyanga wanaenda kupata msosi kwa kuwa wali wake na maharage full nazi halafu bei cheeee, mixa maziwa. Halafu nyumba za maticha ziko standards mixa ghorofa for headmaster. Kiukweli kwa Tanzania ile ni namba mbili enzi zile baada ya Mkwawa high school. Now days nadhani haitakua na mabadiliko sana. Dogo mi nimetoka pale six now nipo ardhi university na watu kibao tumeingia nao chuo kutoka shybush. Combination zinazofanya vizuri sana pale ni EGM na HGE ila PCM na PCB sio wazuri sana.
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    hawana shida kwa mambo mengine. Shule kiwango sana iko jirani na mgodi wa mwadui
     
Loading...