Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu rulal development

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fidelis zul zorander, Jun 27, 2012.

  1. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    samahani wadau hivi mtu mwenye diploma ya hii rulal development huwaana usika na kazi gani..? nina mdogo wangu ameapply diploma ya hiyo rulal development lakini hajui wanahusika na nini naombeni msaada wakuu
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwenye nyekundu pametulia sana!
    "THE_EMPEROR BABY"
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kumbe wewe ni she mkuu?
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jichungulie wewe!Umeshawahi kuona mwanamke anajiita Emperor?
    "THE_EMPEROR BABY"
     
Loading...