Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Kuhusu RED Eye

Discussion in 'JF Doctor' started by General B., Mar 24, 2012.

  1. General B.

    General B. Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf kwa anayejua vizuri kuhusu ugonjwa ulozuka i.e RED EYE, naomba anielekeze kiujumla sababu, njia za kuambukiza, jinsi ya kuepuka pamoja na tiba yake kitaalamu maana kila mtu anaongea kadri hisia zake zinavyo mtuma. Nawasilisha!!!!
     
Loading...