Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu recycler folder kwenye external hd

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jawai, Jan 20, 2012.

  1. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habarini za leo wana jukwaa, External hd yangu iliingia virus visomekavyo Recycler, autorun info. na system volume information kotoka computer ya rafiki yangu nikaenda kuiscan na kerspasky antivirus ikadetect virus na ku disinfect, nilipoichukua kuiweka kwa pc yangu mafail yote hayaonekani ila memory ya hd haijapungua. so naombeni msaada wenu tafadhari..
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35


    connect hard disk yako halafu open hiyo drive tazama hapo juu click organise nenda shuka chini mpaka "Folder and serch option" ikifunguka windows nyengine click view utaona mahali pameandikwa show hidden files click hapo than apply ukiona mafolder yako unaweza kuhamisha jaribu
     
  3. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Download software inaitwa USBSHOW. hii HAPA ndogo tu 100kb. ukishadownload run it.itafunguka then default language yake ni kispanish.so change the language to english and utaona button ya 'recover the hide files' bofya hapo then select the drive you want to recover and press OK. Now wait for some minutes your files and folder zitarudi automatically
     
  4. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kweli penye wengi hakishindikani kitu, nashukuru sana kaka nimefanikiwa, mafail yote yanaonekana vipi kuhusu hili fail la recycler, nilifanyeje liondoke kaka?
     
  5. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa ujuzi wangu mdogo folder la recycler ni recycle bin ya hard disk.utakachofuta kwenye hard disk kinaingia humo.kama ukipenda lifute kama ukiamua kuliacha liache tu halina madhara.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    nimeweka thread on how to unhide files and folders on a hard drive or USB. kwa wale wenye matatizo kama ya huyu mkuu. this is your solution
     
Loading...