Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu ram za laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by axel fowly, Aug 16, 2012.

  1. a

    axel fowly Senior Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu my laptop ipo very slow kwenye kuplay some of the games one of my friends ameniambia probably its due to the ram that am using ambayo ni 1GB so nilikuwa naomba kujuzwa kama kunauwezekano wa kubadili ram na kama upo how much do they cost..??
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    it depends, RAM ya 1gb inaplay video vizuri tu labda useme kwanza specs za mashine yako
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    1GB ram ni kubwa mno!
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    game linataka factor nyingi tu kaka sio ram tu kuna processor, video card screen resolution.

    Tutajie ni game gani na specific za computer yako ili watu waweze kukujibu vizuri.
     
  5. dlink

    dlink Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Sure hapo kitu kikubwa kwenye Games, pc yako lazima iwe fresh kwenye, Processor, Graphic Memory na type ya Video Accelerator & ram. So ni better ukataja specs za hiyo mashine yako Axel fowly
     
  6. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Au unasema game ya super mario ipo slow.,hahaha
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kaa Super Mario ni Game ya kizamani na inaPlay hata katika Ram 256 na inayofuata ni Ram 512 km una 1GB na wala usiiguse ninacho kushauri ni kwamba kuna vitu umevijaza vya Temporary kutoka katika Internet ambavyo kuvitoa unatakiwa uende
    • start
    • Run
    • halafu andika % Temp%
    • click Ok
    • utakavyovikuta naomba vyote vi-Delete
    • Itakayogoma iruke punguza vinavyokubali
    • Rudi kwenye gamwe km ni Mario wewe cheza tu
    labda game lingine maana kuna magame mengine ya 3D ni mazito kwa 1GB
     
  8. leh

    leh JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    the biggest concern for any game ni video card. weka pembeni processor na ram as hata na core i7, na gb nane ya RAM lakini ina say intel mobile chipset for a video card, games zita run slow. typically any duo core and above computer with 1gb ya RAM inaweza cheza most games at a moderate setting PROVIDED ina video card nzuri. kama unatumia laptop, wala usijichoshe kuinunulia RAM extra, perfomance haita rise if it has a low end vga card. laptops by nature hazitengenezwi za kuchezea games ila kwa kufuata haya maelekezo yangu utaweza pata a better gaming laptop; next time unanunua a new laptop, nunua any intel third gen processor (zina mstari wa gold umekata kati ya maneno) as newer processors get better video cards than their predecessors' na then kama una weza, tafuta laptop yeyote ambayo ina sticker tatu (mmoja ya processor, ya pili ya windows na ya tatu ya video card) as video cards za intel ni weak na hicho kisticker humaanisha kuwa laptop ina an external video card. hizi video cards ni either ya ATI(sticker nyekundu) au Nvidia (sticker ya kijani)

    mfano, ukicheki laptop yangu hapa, ina ati video cards na 2nd gen intel i5 (nilinunua kabla 3rd gen hazijatoka) na inacheza games kama nfs the run at high settings
    [​IMG]

    1st gen intel processors zipo na sticker kama hii
    [​IMG]
    2nd gen intel processors zipo hivi
    [​IMG]
    na finally, 3rd gen intel processors stickers zipo hivi
    [​IMG]

    narudia tena, try to get the latest intel processor as inakuwa na better video cards (navyosema sema processor, naongelea c2d, c2q, i3, i5 na i7, zingine zimepitwa na wakati), if possible get one with a switchable graphics card and utaweza kucheza games on your laptop more pleasurably.
    final words: ukitaka kuona full extend ya games za pc (zinauwezo wa na sometimes kuzidi ps3 na xbox 360), tafutana na desktop
    regards, leh
    [​IMG]
     
  9. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2014
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 2,356
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Nilitamani sana hii elimu kuhusu ram maana pc yangu haidisplay kitu ikiwaka,but the fans,na taa zinawaka kama kawaida
     
  10. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2014
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    unaitesa laptop yako...nenda dukani kanunue ram kadri ya uwezo wako....me nilinunua mpya kabisa mara ya mwisho 2012...1gb kwa elfu 60...cjui bei za sasa....ukitaka ya 512 ddr...used ni pm
     
  11. matevez

    matevez Member

    #11
    Jul 17, 2014
    Joined: Apr 15, 2014
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nimekuelewa sana kaka
     
Loading...