Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu picha hizi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ipycalypse, Sep 12, 2011.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wanaJF, pia napenda kuwakumbusha tuendelee kuwa watulivu katika kipindi hiki cha majonzi. Mbele yenu nauliza matumizi, umuhimu, na faida za picha za viongozi katika ofisi za kiserikali. Nimekuwa nikiziona picha hizi mara nyingi sana sana ya raisi. Natanguliza shukurani za dhati kwenu.
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ziko wapi?
     
  3. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona picha zenyewe hazionekani?
    Wacha mbwebwe!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hatuzioni
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    mimi ninavyojua picha za viongozi zinawakilisha ufalme/utawala wao. hivyo unapokuwa ofisini kwako, picha hizo hubandikwa kwenye ukuta nyuma ya kiti unachokalia which means kazi zako zote unazozifanya, unizifanya kwa niaba ya huyo kiongozi ambaye picha yake iko ukutani nyuma ya kiti chako ofisini. na kwa nadharia hii, iwapo utaharibu kazi, means kaharibu kiongozi labda hajakupa maelekezo vizuri na ikigundulika umeharibu wewe kwa ujinga wako, kiongozi huyo lazima atakuwajibisha ili kusafisha jina na utumishi wake.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hujasoma na kutafakari swali lake.....
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280

    inaonesha nyie bado wanafunzi wa chekechea, ndo maana mnashindwa kulijibu swali lake mtoa mada. fanya hivi, nenda kwenye ofisi yoyote ya ngazi ya wilaya, mkoa, hata kwa baadhi ya headmasters, angalia usawa wa kiti chake ukutani juu, utaona picha ya raisi wa jamuhuri.

    au nenda kituo cha polisi chochote kilicho karibu na wewe, sema nina shida na OCD, angalia kwenye usawa wa kiti chake ukutani utaiona picha ya J.K.
    Fanya hivyo kwenye kila ofisi ya serikali, lazima utaiona picha hiyo. na wengine huwa wanaweka na za maraisi waliotangulia kwa pembeni ya picha ya raisi anyetawala kwa wakati huu.

    labda cha kufahamu hapa, zile picha huwa zinauzwa tena bei yake siyo ya kitoto. inaweza kutengawewa hadi 500,000/tsh kwa picha moja tu.

    imekuwa ni migongo ya wao kupata pesa za walipakodi.
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo bei mkuu kwa JK zimebadilishwa mara mbili so watu wametoa 1,000,000.00 mpaka sasa
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    We ndugu msanii.kakimeo kamegoma kufyonza pcha?tehe
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Unaongelea picha gani? Mbona sijaona picha yoyote sasa halafu unaomba msaada kuhusu picha!! Picha gani sasa? Aaarrrrghhhhhh
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,040
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
Loading...