Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu PayPal!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G12, Sep 20, 2012.

  1. G12

    G12 Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina paypal account, je nawezaje kutuma fedha kutoka account yangu ya bank kwenda account ya paypal?
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi ninavyofaham inabidi mpaka uwe na account ya paypall
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    hutaweza i think maana kuregister ni bure there is no reason wao wakubali card zisizo registered
     
  4. G12

    G12 Senior Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nimeregister, lakini inaonesha verification itakamilika within 5~7 working days. Nina urgent issue,kusubiri 5~7 days ni issue zaidi ya issue.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Upo bank gani
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Wacha uongo uki-register na kuweka vikolombwezo vyote huwa ni hapo kwa hapo, labda inategemea upo nchi gani. Sorry mate.



     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    wewe ndo unampoteza ukiregister utaambiwa ueke details za kadi yako then ukieka baada ya siku 2 au 3 ndo statement ya benki inatoka upate verification code

    tena sometime kuna wakati kama huja activate visa/master card na manunuzi ya online inabidi u activate kwanza hii nayo ni one day

    so kwa uchache ni siku 3 na ikiangukia weeken ni 5 na kwa mtu ambaye hayuko fasta why zisifike 7
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Mkuu usikurupuke .... ...... ''labda inategemea upo nchi gani.''
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    how do you activate internet/online banking?
     
  10. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Ongea na bank yako.

     
  11. Joendu85

    Joendu85 Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana! Nina uhakika umeisajili kadi yako kwa paypal, sasa Hiyo verication code inapatika katika Benk yako! Nenda sehemu wanayotoa kadi waambie wakupe verification code! Then utaiingiza kwenye space inaposema enter verification code (4 digits) then kadi yako italink na paypal akaunti. Nenda na card yako bank!

    Sent from my BlackBerry 9300 using Jambo Adverts Tanzania Networks.
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    kwani jamiiforums ya wapi si tanzania? wewe kama hupo tanzania ndo useme na sio kufanya criticism no way nshawafanyia weng
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    wale customer care wazushi we ukifika omba statement ya benk then unaangalia neno liliopo kati ya pp*xxxxCODE hio xxxx ndo verification code
     
  14. a

    ammah JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chief-mkwawa Joendu85 wakuu naona mna uzoefu na paypal...nilikuwa refunded ebay sasa shida ikaja hela haijaingia kwenye my bank account ila inaonyesha kuwa transaction successful. Mmeshawahi kutana na issue kama hii?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa G12, me nilijiregister paypal then nikatakiwa kuingiza details za kadi yangu na nikafanya ivo baada ya hapo wanakata $1.97 kama registration fee na kuconfirm kama account ya bank ni yako' so baada ya hapo utaweza nunua vitu online mfano ebay ila matumizi yakifika dola 400 account inasitishwa mpaka uconfirm account yako ya paypal na code za kuconfirm unaenda kuomba bank kwako. Kikubwa kabla ya kujiregister nenda bank yako ili waactivate kadi yako. Basi ni mteremko na mimi nafurahia tu kuclick and buy.


    Sent from my BlackBerry 9930 using JamiiForums
     
  16. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bank zetu bado sana manaake huyo customer care ukimwambia naomba verification codes za paypal hata hajui. Me walinisumbua mpaka nikakasirika nikawaambia wafunge account yangu na nikahamisha hela zangu zote kwenda bank nyingine muda huo huo.


    Sent from my BlackBerry 9930 using JamiiForums
     
  17. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani wakuu, tuhabarishane tafadhali; ni Benki gani kwa hapa TZ zenye huduma hii ya Paypal?
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Sjui kwa tanzania sijui card zetu kama zipo hivi lakini nimeona canada ndugu yangu flan debit card yake inatoa tu haireceive.

    So nahisi itakua card yako haireceive mapato. Anyway waulize benk yako watakujibu vizuri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    bank haitoi huduma ya paypal, ni wewe unakwenda site ya paypal unajisajili, but make sure kadi yako ni masterkadi au visakadi
     
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ukiwa refunded pesa inakuja kwa akaunti yako, but not immideately ni after 3-5 days
    so nenda kacheki balance ya akaunti yako after 3-5-7 days lazima utiona hiyo pesa yako,
     
Loading...