Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chrizachriss, Aug 25, 2012.

  1. C

    Chrizachriss Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wanajamii wanposema mkopo umepewa asilimia mia,inamaanisha kuwa maswala yote,acomodation na kila kitu utalipiwa na serikali.JE KUNA HELA NYINGINE AMBAYO UTAPEWA MBALI HIYO YA CHUO?NAOMBA MSAADA NIPATE UELEWA
     
  2. Z

    ZeRo zero sEven Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja uupate kwanza huo mkopo, ndo uelekezwe. U never knw kilicho mbele yako, over
     
  3. a

    axel fowly Senior Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asilimia mia inamaanisha serekali inakupa kila kitu cha muhimu...ada, special faculty money,accomodation money,food and so and so and so..
     
  4. R

    Raphael9 Senior Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Regstration na hostel serikari haihusiki utahusika wewe mwenyewe uwe na mkopo usiwe na mkopo
    OVER...
     
Loading...