Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu mikumi national parks

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiboko Yenu, Feb 13, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi na wanachuo wenzangu tumepanga mwisho wa mwezi huu tukatembelee mikumi national park kama sehemu ya kukuza utalii wa ndani naomba kwa mtu mwenye contact za huko anisaidie ili niweze kujua hasa gharama za hostel.
    Kwani nimejaribu kusearch kama wana website kumbe hawana,wanatumia ya TANAPA nao nimewatumia email mwezi sasa hawajanijibu
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Nani amekwambia watakujibu e-mail....utasubiri sana....
    piga namba hizi.....0784777779......0272503471........0272501205........
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hali ilivyo sasa hamtaenjoy sana, labda mu-extend trip yenu hadi udizungwa.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Ni tatizo sugu idara za serikali kujibu email. Ningewashauri wasiweke hizo email address kwenye websites zao maana ni useless. Kuna email niliwaandikia utumishi mwaka wa pili sasa pamoja na kuwakumbusha mara kadhaa
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nin kaka? Ila tunaenda mwisho mwezi huu
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    waige makampuni ya wadosi juu ya matumizi email!!!!!!tatizo wabongo wakiachiwa access ya internet badala ya kufuatilia shughuli za kiofisi atataka mda huohuo awe JF hapohapo FB aupdate!blue monday mara sijui. Kazi nyingi!lunch tamu!sishangai kama hawajakujibu kwaajili ya uzembe kama huo au hawana access!
     
Loading...