Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kuhusu mashine ya kusaga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kitoabu, Aug 27, 2011.

  1. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Jaman naomba mnisaidie kuhusu ni wapi naweza pata Mashine ya kusaga inayoweza tumia mota ya hs 60. Kwa sabab n nina mashine niliyotengezesha mtaan inasumbua kweli kila SIKU inapasuka. Walau iwe na uwezo wa kusaga walau hata tan moja na nusu kwa saa
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nenda SIDO au kama upo Dar es Salaam nenda pale chuo kikuu cha dar es salaam ulizia BICO ni wapi, wakikuelekeza ukifika BICO hapo utapata kila kitu mkuu.
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sido Moshi ndio wazuri,kuna mada kama hii ilishajadiliwa,na namba zao za simu zilipostiwa,just search utaiona hiyo thread
     
Loading...