Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu MacBook unahitajika

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dotori, Apr 8, 2012.

  1. D

    Dotori JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MacBook sijaitumia kwa muda mrefu sasa. Majuzi niliicharge na kujaribu kuiwasha bila mafanikio. Je tuna authorized dealer wa Apple ambaye niwaweza kumpelekea ku-troubleshoot? Nitashukuru kwa msaada.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kujiunga na familia ya OS, authorised dealer ni Elite Computes, Service center yao ni pale Upanga Opposite Olympio Primary, Duka lao liko JM Mall mtaa wa Samora!. Pale Shoppers Plaza ghorofa ya kwanza pia kuna Mac shop pia wanafanya service.

    Angalizo, kama mac book yako ni ya "moto", usiipeleke pale, ndio itakuwa imefika!.
     
  3. D

    Dotori JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Pasco! MacBook ni genuine na wala haina shaka yoyote. Nitaenda huko.
     
  4. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    "Moto" maana yake nini?
     
  5. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    ah ah dah ngoja nikufungue..maana yake ya dili wenzangu na mimi....mi nina powebook G4 ila naiupdate kibishi tu na zain koz nilivyoipata najuamwenyewe...
     
Loading...