Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu mabati

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mganga wa Jadi, Sep 8, 2011.

  1. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za leo wakuu!!!!
    Naombeni msaada kuhusu wapi nitapata bati imara na nzuri za kuezekea.
    Nimeenda Nabaki Africa ya hapa Dar lakini bei zao tumeshindwana.
    Ni nyumba ya vyumba vitatu iko maeneo ya kigamboni Dar 4 km from baharini.
    Nashukuru kwa msaada.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuna mabati katika maduka ya jeshi na bei zao huwa ni nzuri tu maana jeshini wana ax excemption. waweza kwenda mgulani au airwing utapata mabati mazuri tu ingawa sometimes ni timing kuyapata maana watu wanayachukua kwa sana. unachohitaji ni kuwa mwanajeshi au kuwa na rafiki mwanajeshi atakayekununulia. big up.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Huu mchezo upo sana,(hapo ktk red). Sasa kila mtu akikwepa kodi, nchi itajengwa na nani?
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Malila unaonesha u mzalendo wa nchi yako, lakini unajua ya kwamba watu waliopewa dhamana ya kusimamia sheria pamoja na wafanyabiashara wakubwa ndo wakwepaji wa kodi?
    Umeiona list ya top taxpayers, tafsiri yake ni nini?
    <br />
    <br />
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vipi mkuu bei ya Nabakai Afrika ikoje? Waweza kwenda mwenyewe pale kiwandani ALAF mkabala na redio Tanzania ukaweka oda yako ya yale mabati magumu kabisa kwa bei nafuu.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nenda ALAF kaulizie bei zao japo nasikia si mbaya halafu wanakubali kulipa pole2 hadi ukimaliza ndo unachukua mabati yako
     
Loading...