Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu loan...!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Charles Elias, Sep 20, 2012.

  1. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaman m nko admitted DUCE na nmepewa mil. 3.1 mkopo ila fee n mil. 1.3,ambayo n kama asilimia 57.9 hv!! Sasa hicho kiasi kinachobaki tunatakiwa kuwa nacho wakati wa kuripot au tutakipeleka semster Ya II?? Naomba msaada wa maelekezo juu ya hilo wanajamvi!
     
  2. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Duu! Mbona kimyaaa?
     
  3. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    subiri wajuvi watakuja
     
  4. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani wewe ndo upo nyuma kiasi hicho best........ sa umewezaje kuingia jf wakati haujui pa kupeleka ada ya chuo....
     
  5. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kutokujua 2 bro! Tatizo c pakupeleka ada ila lini na kiasi gan kinahtajika kuongezwa kulingana na loan pamoja na fee ya kozi yenyewe?
     
  6. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unatakiwa kulipia either chote au kwa kila semester unalipia nusu...eg.unaweza kulipa 300,000 yote au kulipa 1st semester 150,000 then 2nd semester umalizie 150,000...
     
  7. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru xna mkuu nmekupata vyema hapo!
     
Loading...