Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu laptop za vodacom.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by anjnr, Jun 23, 2011.

  1. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada kujua ubora wa hizi laptop zinazouzwa kwenye vodashops hapa nchini, nina mpango wa kununua lakini mimi si mtaalamu wa kujua ubora wa vifaa hivi.
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama kuna mtu anaweza kukuambia ubora wa laptop[any laptop].. lakini hawezi kukumbia izo unazotaka wewe kwasababu hazijui au hajawahi kuziona, hana details zozote. Utamsaidiaje?
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa ufahamu wangu wa mwaka 2008 voda waliingia mkataba na Dell ili komputer inapotengezwa iwekewe kitu fulani (mimi siyo IT) cha Vodacom, na mimi ninayo computer ya hivyo (Ya vodacom) toka kipindi hicho mpaka leo. Kwa ufupi ni product za uhakika, ni new brand computer, na ni special order for vodacom only. Na inatumika kwa matumizi ya aina zote pia ni heavy duty!!
     
  4. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijakuelewa vizuri ndugu, lakini nimeziona ni za kampuni ya samsung.
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Labda inabidi tutumie ujanja wa sheikh yahya.

    Maana kama wanauza laptop zenye brand basi zina model na kama zina model model basi itakusaiia kujua minimun specs na features zake. So taja hizo brand na model wanzouza. From there then tafuta specs zake mtandaoni au wadau watakusaidia kukuelewesha

    Otheriwise labda kama wanauza clone laptop teh teh teh teh
     
  6. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilichokuwa namaanisha ni kwamba, hujatoa detail za kutosha.. only a psychic would know, mfanyakazi wa voda amabae pia atakuwa anafanya biashara. sijui ushanielewa mkuu?
     
  7. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapa nimekupata mkuu, thx
     
Loading...