Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu kurisiti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Feb 11, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hili dogo sasa baada ya kupata
    div IV 27,
    Phy D
    bio C
    chem D
    kis D
    maths D
    geo D
    eng F
    His F
    Civ D
    NINALIAMBIA LIENDE NURSING LINAGOMA
    kuhusu kurisi linasema angalau, sasa hv mtu anarisiti masomo aliyofeli tu au ni yote na akifaulu masomo hata ma3 then mengine akapata F hii inaweza ikawa mbaya au itamkost
    NAOMBENI MSAADA KUHUSU HILO
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jitahidi kumuelekeza vizuri aewele faida na hasara za kureseat tizama mambo yaliyochangia yeye kufanya vibaya kama ni mazingira yalikuwa nje ya uwezo wake kama (uhaba wa waalimu,vifaa shuleni) kama uwezo wake ni mdogo hatoweza kureseat mshauri tu aende nursing kwa kweli
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimemshauli aende Upolisi then atajiendeleza kielim akiwa huko mamekubali je hz alama zitafaa na hlf ameniuliza kwan polic wanalipwa Tsh. Ngapi? Kima cha chin? Nikakosa jibu.
    Sasa swali je upolisi utamfaa kwa hz alama.?
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu ka kuna uwezo kimtindo wa kifedha mpeleke akasome certificate yoyote au akapige ualimu.Ila issue ya kurisiti sii support kabisa, mara nyingi inakuwa ka kupoteza muda anaweza akarisiti na akakosa credit tena.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    yan we mdogo wako humpendi,ndo nin umpeleke upolice thn aende kulinda pesa za wenzake bank,mpeleke college yoyote apate elimu itakayo mkomboa,huko police ataishia kunywa gongo 2.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    upolice mmmh ebu mpele kwingine kabisa.
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aende nursing,ajira nnjennje,siku hizi kazi za kawaida ni ngumu kupata,kama anataka sifa shauri yake ila nursing ndio safi atajiendeleza taratibu akiwa kwenye ajira,mweleze vizuri watu tuna digree zetu huku lakini hamna ishu,ni afadhali ningesoma hata nursing sa iv ningekua na maisha yangu sasa just imagine kama inafikia hatua hii,tatizo waliopo vyuon na mashuleni huko hawaamini kazi hamna,mi mwenyewe nilikua siamin hivyo ila nimejionea mwenyewe msoto
     
Loading...